Bayanin Kamfanin
Hefei Guange Communication Co., Ltd yana cikin kyakkyawan birni na Hefei, lardin Anhui.Wani sabon kamfani ne wanda ya ƙware a cikin bincike da haɓakawa, samarwa, da siyar da samfuran da suka danganci na'urar RF.Kamfanin ya dogara da fa'idodin hazaka na Kimiyyar Kimiyya da Ilimin Ilimi na Hefei don yin haɗin gwiwa sosai tare da ƙungiyoyin bincike da haɓakawa daga jami'o'i da yawa.Ƙungiyar da ke da shekaru masu ƙwarewa a cikin ci gaban samfurin sadarwa na samar da shawarwari, ƙira, sadarwa da ingantawa ga abokan ciniki, ƙoƙarin samun gamsuwar abokin ciniki.
Duk samfuran da aka siyar a cikin shagon kamfaninmu ne ke samarwa kuma dole ne a yi gwajin aiki sosai da dubawa kafin jigilar kaya.
Falsafar Kasuwanci.
Amfanin Kamfani
A halin yanzu, samfuranmu sun fi mayar da hankali kan nau'ikan na'urori masu wucewa guda shida, gami da ma'aurata, masu raba wutar lantarki, lodi, attenuators, da masu tace walƙiya, waɗanda ke aiki a cikin nau'ikan mitoci daban-daban daga 100MHz zuwa 18GHz.
An yi amfani da shi sosai a cikin tsarin ɗaukar hoto na cikin gida na masu aiki, tsarin ɗaukar hoto na ramin jirgin ƙasa, tsarin ɗaukar hoto mara waya ta hanyar sadarwa, tsarin sadarwar 'yan sanda, tsarin ɗaukar hoto na makafi ta wayar hannu a wuraren farar hula, da keɓantaccen binciken kimiyya da ke tallafawa ayyukan jami'o'i da cibiyoyin bincike.
Fasaha
ginshikin ci gaba Ƙirƙirar fasaha shine tushen rayuwar kamfani.
Ta hanyar ƙirƙira koyaushe ne kamfani zai iya ƙwacewa daga yaƙe-yaƙe na farashi a cikin kasuwar da ke ƙara fafatawa, kafa tambarin sa, kuma ya ƙara ƙarfi.
Gudu
mabuɗin nasara A cikin duniyar yau mai saurin tafiya, ba wai kawai game da “tsira na fittst ba” kawai, a maimakon haka “mai saurin cinyewa a hankali”.Don biyan buƙatun abokin ciniki, Crown yana ɗaukar mataki nan take kuma yana kammala ayyuka cikin lokacin rikodin.
Rungumar canji na dindindin, ƙirƙira, da yanke shawara cikin sauri suna da mahimmanci don nasara.
Mutunci
Mabuɗin tsira Mutunci shine ginshiƙin al'ummarmu.Ta hanyar kiyaye mutunci, kamfani na iya samun ci gaba na dogon lokaci.
A Crown, duk ma'aikata suna ɗaukar mutunci a matsayin ƙa'idar jagorarsu.
Neman fifiko
Tushen mu na har abada Muna riƙe kanmu ga matsayi mafi girma a duk inda muka je;
ba tare da katsewa ba don samun kamala da yin komai tare da sha'awar yayin da ake kula da kowane daki-daki - a ƙarshe yana haifar da ci gaba mai dorewa.